Ester Ngowo

Call Directions Website Contact the business

Ester Ngowo We sell original products only✍️
Tunapatikana Kijitonyama mabatini
Call/wtsp 0764734248
Mikoani tunatuma
Link ya kujoin group la whatsapp👇👇👇

NEW ARRIVALS🔥🔥 NEW ARRIVALS🔥MTO NA FORONYA YAKE SH 15,000FORONYA PEKE AKE 10,000MTO PEKE AKE 5,000Call/wtsp 0764734248
06/10/2026

NEW ARRIVALS🔥🔥 NEW ARRIVALS🔥
MTO NA FORONYA YAKE SH 15,000
FORONYA PEKE AKE 10,000
MTO PEKE AKE 5,000
Call/wtsp 0764734248

Hello bosses tumewaletea Bedside Lamp very classic kwa ajili ya chumba chako ✔️ Bei 35,000Tunapatikana dar kijitonyama m...
29/09/2026

Hello bosses tumewaletea Bedside Lamp very classic kwa ajili ya chumba chako

✔️ Bei 35,000

Tunapatikana dar kijitonyama mabatini
Call/wtsp 0764734248

NEW ARRIVALS NEW ARRIVALS🔥🔥PICHA KUBWA A2 plus (40*60cm)MATERIAL PVC NA KIOO NA STONESBEI TSH 55,000TUPO DAR KIJITONYAMA...
23/09/2026

NEW ARRIVALS NEW ARRIVALS🔥🔥

PICHA KUBWA A2 plus (40*60cm)

MATERIAL PVC NA KIOO NA STONES

BEI TSH 55,000

TUPO DAR KIJITONYAMA MABATINI
Call/wtsp 0764734248
Top quality✍️

MAUA MADOGO YA KUWEKA MEZANI VERY CLASSIC🔥 UNAPATA KWETU ✅ REJAREJA SH 15,000✅ JUMLA SH 10,000 KUANZIA 10CALL/wtsp 07647...
14/09/2026

MAUA MADOGO YA KUWEKA MEZANI VERY CLASSIC🔥 UNAPATA KWETU

✅ REJAREJA SH 15,000
✅ JUMLA SH 10,000 KUANZIA 10

CALL/wtsp 0764734248
Kijitonyama mabatini

Address

Kijitonyama Mabatini Police
Dar Es Salaam

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Ester Ngowo posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Contact The Business

Send a message to Ester Ngowo:

Shortcuts

Share