Thực Phẩm Vị Quê - Ms Vy

Thực Phẩm Vị Quê - Ms Vy Chuyên cung cấp hải sản Quảng Ngãi: Mực, cá
Cung cấp các sản phẩm từ nông sản.

Cuối tuần tại Thực Phẩm Vị Quê - Ms VyThương mời cả nhà ❤️
12/04/2024

Cuối tuần tại Thực Phẩm Vị Quê - Ms Vy
Thương mời cả nhà ❤️

✌️Chào cả nhà 🥰Chả cá chiên thu nhồng mix nhà em thơm ngon ạ. Cả nhà ăn nhắn bên em ship nhé! Chả đã chiên sẵn về chiên ...
23/02/2024

✌️Chào cả nhà 🥰

Chả cá chiên thu nhồng mix nhà em thơm ngon ạ. Cả nhà ăn nhắn bên em ship nhé!
Chả đã chiên sẵn về chiên sơ lại trên nồi chiên ko dầu hoặc dầu ở lửa nhỏ ạ !

Giá : 90k/ 1 miếng= 500gr

♦️523A Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, quận 9
☎️Ms Vy sđt 0969460470

❤️❤️❤️Nem cuốn sả _ Thực Phẩm Vị QuêNem được làm từ nạc dăm 70% là nạc 30% là mỡ cộng với gia vị ngon ở quê quấn với sả ...
30/11/2023

❤️❤️❤️Nem cuốn sả _ Thực Phẩm Vị Quê

Nem được làm từ nạc dăm 70% là nạc 30% là mỡ cộng với gia vị ngon ở quê quấn với sả tím chiên lên thơm ngon an ! Heo được nuôi từ hèm rượu và rau.
Món này mấy bé rất thích luôn nè! Chấm kèm tương cà và sốt Mayonnaise. Người ăn mình ăn kèm với rau quấn bánh tráng chấm mắm…

Không cần rã đông chiên trong nồi chiên ko dầu 180độ tầm 15 phút thấy vàng là được. Đừng để vàng quá khô ko ngon. Hoặc chiên dầu nhỏ lửa ngon nè!

Giá : 105k/1 vỉ = 500gr

Ms Vy Sđt 0969460470

Ruột hàu sữa tươi Bình Định không cấp đông con ú nụ. Món ngon dinh dưỡng cho cả nhà ạ ! Món ngon : Nấu cháo hàu, nướng m...
26/11/2023

Ruột hàu sữa tươi Bình Định không cấp đông con ú nụ. Món ngon dinh dưỡng cho cả nhà ạ !

Món ngon : Nấu cháo hàu, nướng mỡ hành, nướng phô mai...

☘Giá: 110k/1 ký = 2 bịch

_ Thực Phẩm Vị Quê_
Ms Vy sđt 0969460470

Chào cả nhà !  Sáng nay hàng Phú Yên vào bên em có các món sau : 1. Cá nục điếu : 100k/1 ký = 2 vỉ làm sạch còn 800gr. 1...
06/11/2023

Chào cả nhà !
Sáng nay hàng Phú Yên vào bên em có các món sau :
1. Cá nục điếu : 100k/1 ký = 2 vỉ làm sạch còn 800gr. 1 vỉ tầm 20 con. Cá này lâu lâu mới có ạ
1. Cá phèn lớn : 175k/1 ký làm sạch còn 800gr= 2 vỉ
2. Cá đổng ướp gia vị : 170k/1 ký = 2 vỉ
3. Bồ câu sẻ : 160k/1 cặp
4. Cá mú : 320k/1 ký ( làm sạch rồi mới cân. 1 con tầm 600gr- 1 ký )
5. Mực ống : 230k/1 ký = 2 vỉ
6. Còi sò điệp : 145k/1 vỉ = 500gr
7. Tôm đầm : 245k/1 ký làm sạch còn 800gr
8. Cua đồng: 135k/ 1 ký ( Phân 4 bịch tiện dùng)
9. Cá cơm xanh : 160k/ 1 ký ( Phân 5 bịch tiện dùng )
10. Chả ram tôm: 195k/1 ký = 2 vỉ
11. Mực lá Vip : 370k/1 ký ( 1 con tầm 300gr )
12. Ba rọi rút sườn : 200k/1 ký ( Heo bên em chọn heo nuôi bằng hèm rượu và rau ở quê )
13. Cá dìa : 235k/1 ký ( Làm sạch rồi mới cân. 1 con tầm 300-400gr )
14. Bào ngư: 240k/1 vỉ = 500gr
15. Mực sữa : 160k/ 1 ký = 2 vỉ
16. Cá cơm mờn: 165k/1 ký ( phân 1 vỉ tầm 300-400gr)
17. Mực trứng : 250k/1 ký ( Nét 8 )
18. Sườn bò : 175k/1 ký = 2 vỉ
19. Cá Ngân : 130k/1 ký = 2 vỉ làm sạch còn 800gr
20. Cá cơm xanh : 160k/1 ký ( Phân 1 vỉ 200gr)
21. Tôm đầm : 245k/1 ký làm sạch đầu còn 800gr
22. Sườn heo non : 205k/1 ký = 2 vỉ
23. Mực ghim: 240k/1 ký = 2 vỉ
24. Ba rọi bò bê ướp sẵn : 240k/1 ký ( đóng 1 vỉ 400-700gr)
25. Mực ống trung : 230k/1 ký = 2 vỉ ( 1 vỉ tầm 5-6 con )

Thực Phẩm Vị Quê - Ms Vy

CÁ CƠM THAN KHÔCá cơm than khô làm sạch đầu. Món cá cơm khô rim chua ngọt là một trong những món ăn hao cơm lắm ạ. Đây l...
05/08/2023

CÁ CƠM THAN KHÔ
Cá cơm than khô làm sạch đầu. Món cá cơm khô rim chua ngọt là một trong những món ăn hao cơm lắm ạ. Đây là món ăn bình dân, dễ làm, thơm ngon hấp dẫn. Cá cơm khô khi rim, ngoài vị mặn đặc trưng của cá biển, còn thấm thêm chút ngọt của đường, chút cay của ớt, của tiêu.
🍒Giá: 100k/ 1 bịch = 500gr

Địa chỉ: Thực Phẩm Vị Quê_ 523A Đỗ Xuân Hợp, P Phước Long B, Quận 9, Tp Thủ Đức
Sdt: 0969460470

CHẢ CÁ ĐỎ CỦ LÝ SƠNChả cá được làm từ  thịt cá đỏ củ. Khi cá được đưa vào bờ được cơ sở mua về để chế biến như sau : rửa...
04/08/2023

CHẢ CÁ ĐỎ CỦ LÝ SƠN
Chả cá được làm từ thịt cá đỏ củ. Khi cá được đưa vào bờ được cơ sở mua về để chế biến như sau : rửa sạch, dùng muỗng nạo tách thịt ra khỏi xương. Sau đó, bỏ thịt vào thau, nêm nếm gia vị tỏi, muối, bột ngọt, tiêu rồi bỏ vào máy xay cho nhuyễn sau đó để ra ngoài nhào làm thành bánh.

- Điểm cốt yếu là chả được làm từ cá tươi rói chưa qua ướp đá nên chả có màu trắng hồng đẹp mắt, thơm và dai.
- Thứ hai là chả được hòa quyện với tỏi Lý Sơn nên khi chiên hoặc hấp đã dậy mùi thơm nức.

🍒Các món chế biến từ chả cá Lý Sơn:
_ Bún chả cá
_ Ram chả cá
_ Chả cá hấp hoặc chiên
_ Canh khổ qua dồn chả cá

🍒Giá: 160K/1 ký = 2 bịch

Địa chỉ: Chung cư The Art- 523A Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9
Sđt: 0969460470
Thực Phẩm Vị Quê

Mực 2 nắng dẻo sáng thứ 7 bên em có hàng tại   để phục vụ Tết Tây !!☆Phơi đạt độ dẻo☆Từ mực ống tươi☆ Đóng gói hút chân ...
26/12/2022

Mực 2 nắng dẻo sáng thứ 7 bên em có hàng tại để phục vụ Tết Tây !!
☆Phơi đạt độ dẻo
☆Từ mực ống tươi
☆ Đóng gói hút chân ko 3 con 1 bịch= 500gr

670k/1 ký = 2 vỉ

Cá trứng Na-Uy(full trứng) shop có sẵn☘Lợi ích cá Trứng: Cá rất giàu đạm, chất béo và protein từ trứng. Do xương và vảy ...
02/08/2022

Cá trứng Na-Uy(full trứng) shop có sẵn

☘Lợi ích cá Trứng: Cá rất giàu đạm, chất béo và protein từ trứng. Do xương và vảy của loài cá này mềm nên có thể ăn cả xương, rất giàu canxi. Hơn nữa loài cá này rất dễ chế biến.

☘Món ngon: chiên vàng, tẩm bột chiên vàng, sốt cà chua, nướng muối ớt, rim tiêu…

☘Bên e đang chạy số lượng nên giá bán GIÁ chỉ: 150k/ 1 ký= 2 vỉ

Sđt: 0969 460 470
Ship Tp Hồ Chí Minh và khu vực lân cận

01/08/2022
20/12/2021

ĐẬU ĐEN XANH LÒNG RANG MIX GẠO LỨT_ SẢN PHẨM TỐT CHO SỨC KHỎE GIA ĐÌNH

☆☆BÍ QUYẾT GIẢM CÂN - GIẢM MỠ MÁU- THANH LỌC CƠ THỂ - MÁT GAN

Trà gạo lứt đậu đen được làm hoàn toàn từ gạo lứt và đậu đen xanh lòng
♡♡ có tác dụng
– Làm thanh lọc gan, mát huyết.
– Hàm lượng chất xơ cao, giúp giảm cân giữ dáng, Đẹp da, giảm mỡ máu một cách hiệu quả.
– Giúp sáng mắt, tăng cường thị lực, chữa đau lưng mỏi gối.
– Giảm hoặc không còn các cảm giác nhức mỏi tay chân hay cơ thể mỗi khi trời lạnh.
– Kiểm soát mỡ máu và tiểu đường, bổ thận.
♡♡Cách dùng:
– Cho khoảng Muỗng ăn cơm trà gạo lứt đậu đen vào ly hoặc ấm trà, chế 500ml nước sôi ngâm khoảng 15 phút đến khi gạo lứt và đậu đỏ nở b**g, chắt lấy nước uống.Hương vị của trà rất thơm ngon, là thức uống tuyệt vời cho sức khỏe. Uống đậm hay nhạt, nhiều hay ít tùy vào sở thích của mỗi người.

Giá : 100k/1 ký

Em ship toàn quốc.
Địa chỉ: Chung cư The Art 523A Đỗ Xuân Hợp_ P. Phước B_Quận 9_ Tp HCM

Ms Vy sdt 0969 460 470
Thương mời cả nhà !!

Triển mấy món ngày tết mà nôn về nhà ghê nè !Mực khô nhâm nhi ngày tết. Mực được chọn lọc kỹ bên em chỉ có 1 size tầm 17...
20/12/2021

Triển mấy món ngày tết mà nôn về nhà ghê nè !
Mực khô nhâm nhi ngày tết.
Mực được chọn lọc kỹ bên em chỉ có 1 size tầm 17_18 con /1 bịch= 500g. Size dạng trung tiện dùng ạ. Mực dày, ngọt và mềm.
MS VY
Hotline: 0969460470

Address

Quận 9

Telephone

+84969460470

Website

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Thực Phẩm Vị Quê - Ms Vy posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Share