Shop Hoa Tươi - Nguyễn Văn Trỗi Phú Lợi Thủ Dầu Một Bình Dương

Shop Hoa Tươi - Nguyễn Văn Trỗi Phú Lợi Thủ Dầu Một Bình Dương Contact information, map and directions, contact form, opening hours, services, ratings, photos, videos and announcements from Shop Hoa Tươi - Nguyễn Văn Trỗi Phú Lợi Thủ Dầu Một Bình Dương, Florist, 597 Đ. Nguyễn Văn Trỗi, Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương, Thu Dau Mot.

shop hoa tươi chuyên cung cấp các loại hoa tươi ,hoa sáp ,bánh kem .hoa viếng ,hoa bó hoa giỏ ,thiết kế hoa sự kiên ,cắm hoa theo yêu cầu.XUẤT VAT CHO DOANH NGHIỆP
LIÊN HỆ 0834858706

🍁 ĐỊA CHỈ GIAO GIỎ TRÁI CÂY -HOA QUẢ NGUYỄN VĂN TRỖI PHÚ LỢI THỦ DẦU MỘT BÌNH DƯƠNG GIAO NHANH CHÓNG 🍁 SHOP GIAO GIỎ TRÁ...
22/05/2026

🍁 ĐỊA CHỈ GIAO GIỎ TRÁI CÂY -HOA QUẢ NGUYỄN VĂN TRỖI PHÚ LỢI THỦ DẦU MỘT BÌNH DƯƠNG GIAO NHANH CHÓNG
🍁 SHOP GIAO GIỎ TRÁI CÂY -HOA QUẢ GẦN ĐÂY NGUYỄN VĂN TRỖI PHÚ LỢI THỦ DẦU MỘT BÌNH DƯƠNG
===//🌻🎀💝\\===
🔹 Sự kết hợp hài hòa giữa trái cây tươi ngon và hoa tươi thắm tạo nên vẻ đẹp sang trọng và tinh tế cho mỗi giỏ quà. Tiệm luôn cập nhật những xu hướng mới nhất về thiết kế và trang trí giỏ trái cây, mang đến những sản phẩm độc đáo và sáng tạo. Giỏ trái cây tặng khai trương, Tân gia ,
Giỏ trái cây biếu tặng đối tác ,
Giỏ trái cây mừng sinh nhật ,
Giỏ trái cây chúc sức khỏe,
Giỏ trái cây ăn hỏi, dạm ngõ, ra mắt, ✅ Giỏ Hoa Quả Biếu: Bên cạnh hoa tươi, chúng tôi còn cung cấp giỏ hoa quả biếu cao cấp với các loại trái cây nhập khẩu và nội địa, giúp bạn trao gửi tình cảm chân thành và sự quan tâm chu đáo đến người nhận.
===//💠💞🔶\\===
💓 Đặt hoa liên hệ qua số:
📞📞 Hotline: 0834858706 (zalo)
👉👉 Hoặc nhắn tin trực tiếp vào Fanpage của shop nhân viên tư vấn và hỗ trợ nhanh nhất nhé.
===//💘💙🔹\\===

💟 CHI NHÁNH GIỎ TRÁI CÂY -HOA QUẢ GIÁ RẺ GIAO NHANH BÁN KÍNH 2KM 💟 TIỆM ĐẶT GIỎ TRÁI CÂY -HOA QUẢ GẦN ĐÂY NGUYỄN VĂN TRỖ...
21/05/2026

💟 CHI NHÁNH GIỎ TRÁI CÂY -HOA QUẢ GIÁ RẺ GIAO NHANH BÁN KÍNH 2KM
💟 TIỆM ĐẶT GIỎ TRÁI CÂY -HOA QUẢ GẦN ĐÂY NGUYỄN VĂN TRỖI PHÚ LỢI THỦ DẦU MỘT BÌNH DƯƠNG
===//💮💖🌹\\===
🔹 Sự kết hợp hài hòa giữa trái cây tươi ngon và hoa tươi thắm tạo nên vẻ đẹp sang trọng và tinh tế cho mỗi giỏ quà. Tiệm luôn cập nhật những xu hướng mới nhất về thiết kế và trang trí giỏ trái cây, mang đến những sản phẩm độc đáo và sáng tạo. Tiêu chí luôn tận tâm ,sáng tạo đem đến cho khách hàng nhiều sự lựa chọn đa dạng chúng tôi luôn đáp ứng được yêu cầu khó tính của khách hàng và được tạo ra bởi các tiêu chí : Vui lòng kiểm tra hàng trước khi nhận hàng-
Sản phẩm không chất lượng có thể hoàn trả-
Chính sách bảo hành hàng hoa quả trong vòng 24h-
ĐẶT HÀNG - nhận ngay trong vòng 1h -.
===//💗🌻💕\\===
💝 Đặt hoa liên hệ qua số:
📱📱 Hotline: 0834858706 (zalo)
👉👉 Hoặc nhắn tin trực tiếp vào Fanpage của shop nhân viên tư vấn và hỗ trợ nhanh nhất nhé.
===//🌺💠💕\\===

🌷 SHOP GIAO GIỎ TRÁI CÂY -HOA QUẢ NGUYỄN VĂN TRỖI PHÚ LỢI THỦ DẦU MỘT BÌNH DƯƠNG SHIP GIAO TẬN NƠI NGUYỄN VĂN TRỖI PHÚ L...
30/04/2026

🌷 SHOP GIAO GIỎ TRÁI CÂY -HOA QUẢ NGUYỄN VĂN TRỖI PHÚ LỢI THỦ DẦU MỘT BÌNH DƯƠNG SHIP GIAO TẬN NƠI NGUYỄN VĂN TRỖI PHÚ LỢI THỦ DẦU MỘT BÌNH DƯƠNG
🌷 SHOP GIAO GIỎ TRÁI CÂY -HOA QUẢ NGUYỄN VĂN TRỖI PHÚ LỢI THỦ DẦU MỘT BÌNH DƯƠNG ĐẶT GIAO TẬN NƠI
===//🍁💗💘\\===
ĐẸP MẮT : màu sắc hài hòa thu hút ánh nhìn
GIÁ THÀNH HỢP LÝ :phù hợp với túi tiền của khách hàng
Giỏ hoa quả cao cấp được coi là một sự lựa chọn TINH TẾ -SANG TRỌNG -CHẤT LƯỢNG gửi đến những người quan trọng và đặc biệt với bạn Tiêu chí luôn tận tâm ,sáng tạo đem đến cho khách hàng nhiều sự lựa chọn đa dạng chúng tôi luôn đáp ứng được yêu cầu khó tính của khách hàng và được tạo ra bởi các tiêu chí : ➡️Đám giỗ
➡️Đám cưới
➡️Thôi nôi
➡️Sinh nhật
➡️Phúng điếu
===//♥️♥️💓\\===
🌻 Đặt hoa liên hệ qua số:
📱📱 Hotline: 0834858706 (zalo)
👉👉 Hoặc nhắn tin trực tiếp vào Fanpage của shop nhân viên tư vấn và hỗ trợ nhanh nhất nhé.
===//❤️✨💜\\===

KỆ HOA VIẾNG ,HOA TANG LỄ GIAO HÀNG TÂN NƠI ĐẶT HOA TANG LỄ HOA VIẾNG TẠI Shop Hoa Tươi - Nguyễn Văn Trỗi Phú Lợi Thủ Dầ...
12/03/2026

KỆ HOA VIẾNG ,HOA TANG LỄ GIAO HÀNG TÂN NƠI
ĐẶT HOA TANG LỄ HOA VIẾNG TẠI Shop Hoa Tươi - Nguyễn Văn Trỗi Phú Lợi Thủ Dầu Một Bình Dương
Hoa tang lễ được dùng trong đám tang để bày tỏ sự tiếc thương, chia buồn và tôn kính người đã khuất. Mỗi loại hoa và màu sắc đều mang một ý nghĩa riêng, thể hiện cảm xúc của người viếng đối với người đã mất và gia đình tang quyến. 🌿🕊️
☄ Tưởng nhớ người đã khuất: Thể hiện sự trân trọng và kỷ niệm về người đã ra đi.
Chia buồn với gia đình: Gửi lời an ủi, động viên đến người thân của người mất.
Cầu mong thanh thản: Mong người đã khuất được yên nghỉ và siêu thoát.
Thể hiện lòng kính trọng: Đặc biệt khi viếng người lớn tuổi hoặc người có vị trí trong xã hội.
🔥 kệ hoa trong tang lễ để tưởng nhớ người đã khuất và chia buồn với gia đình. Hoa viếng không chỉ mang giá trị thẩm mỹ mà còn thể hiện sự kính trọng, tiếc thương và lời cầu nguyện bình an cho người đã ra đi. 🕊️🌼
🔹 Shop Hoa Tươi - Nguyễn Văn Trỗi Phú Lợi Thủ Dầu Một Bình Dương chuyên cung cấp dịch vụ hoa chia buồn tận tâm – uy tín:
✅ Hoa viếng người lớn tuổi – thể hiện sự kính trọng, tiễn biệt người đã sống trọn đời với con cháu, gia đình.
✅ Hoa viếng trẻ nhỏ – nhẹ nhàng, tinh tế, mang ý nghĩa an ủi và cầu nguyện.
✅ Hoa chia buồn dành cho người thân, bạn bè, đồng nghiệp – trang nhã, lịch sự.
✅ Giao hoa nhanh chóng tận nơi: nhà tang lễ, tư gia, chùa, nhà thờ...
✅ Thiết kế theo yêu cầu – thể hiện đúng tình cảm và hoàn cảnh.
📩 Liên hệ đặt hoa nhanh chóng:
📞 Hotline: 0974077062
🚒 Giao hoa 24/7 – Phục vụ tận tâm, uy tín, đúng giờ.
=====================================



💦  CHẬU LAN HỒ ĐIỆP CHƯNG TẾT  – SANG TRỌNG & BỀN ĐẸP tìm đặt hoa lan hồ điệp tại Shop Hoa Tươi - Nguyễn Văn Trỗi Phú Lợ...
07/02/2026

💦 CHẬU LAN HỒ ĐIỆP CHƯNG TẾT – SANG TRỌNG & BỀN ĐẸP
tìm đặt hoa lan hồ điệp tại Shop Hoa Tươi - Nguyễn Văn Trỗi Phú Lợi Thủ Dầu Một Bình Dương
Tết đến, ai cũng muốn chọn một món quà vừa đẹp, vừa mang ý nghĩa may mắn.
Chậu lan hồ điệp với dáng hoa thanh tao, màu sắc trang nhã chính là lựa chọn được nhiều khách hàng yêu thích mỗi dịp xuân về.
☔ CHẬU LAN HỒ ĐIỆP PHÙ HỢP TẶNG:
​- Biếu ông bà, cha mẹ: thể hiện sự kính trọng, chúc sức khỏe và an khang
- Tặng sếp, đối tác, khách hàng: món quà tinh tế, lịch sự, dễ ghi điểm
- Tặng thầy cô, người thân: thay lời chúc năm mới đủ đầy
- Trang trí nhà cửa – văn phòng – cửa hàng: tạo không khí Tết sang trọng, ấm áp
👉 Shop Hoa Tươi - Nguyễn Văn Trỗi Phú Lợi Thủ Dầu Một Bình Dương có đủ màu sắc:
✔ Lan hồ điệp trắng :tinh tế, trang nhã
✔ Lan hồ điệp vàng: tài lộc, may mắn ngày Tết
✔ Lan hồ điệp tím: sang trọng, thủy chung
✔ Lan hồ điệp hồng: nhẹ nhàng, ấm áp
✔ Lan hồ điệp cam : tươi mới, tràn đầy năng lượng
✔ Lan hồ điệp đốm phối màu: độc đáo, nổi bật không gian trưng bày
Lan hồ điệp tượng trưng cho phú quý – thịnh vượng – khởi đầu tốt lành, hoa nở lâu, bền sắc suốt những ngày Tết, thích hợp trưng bày phòng khách, sảnh công ty hay làm quà biếu trang trọng.
🌱 CÁCH CHĂM SÓC CHẬU LAN HỒ ĐIỆP TRONG NHỮNG NGÀY TẾT
🌤 Đặt nơi thoáng mát, có ánh sáng nhẹ, tránh nắng gắt trực tiếp
💧 Tưới nước 2–3 ngày/lần, chỉ tưới khi thấy giá thể khô, tránh để đọng nước
❄ Không đặt gần quạt, máy lạnh hoặc bếp nóng
Chăm sóc đúng cách, lan hồ điệp có thể nở đẹp suốt Tết và kéo dài nhiều tuần sau.
📱 Liên hệ đặt hoa 0974077062 -- để xem mẫu hoa ....
🏠 Địa chỉ xem hoa tại Shop Hoa Tươi - Nguyễn Văn Trỗi Phú Lợi Thủ Dầu Một Bình Dương

TÌM ĐẶT HOA KHAI TRƯƠNG TẠI Shop Hoa Tươi - Nguyễn Văn Trỗi Phú Lợi Thủ Dầu Một Bình DươngHOA KHAI TRƯƠNG - HOA CHÚC MỪN...
03/01/2026

TÌM ĐẶT HOA KHAI TRƯƠNG TẠI Shop Hoa Tươi - Nguyễn Văn Trỗi Phú Lợi Thủ Dầu Một Bình Dương
HOA KHAI TRƯƠNG - HOA CHÚC MỪNG KHAI TRƯƠNG - ĐỘNG THỔ - CẤT NÓC - TÂN GIA - HỘI NGHỊ
Shop Hoa Tươi - Nguyễn Văn Trỗi Phú Lợi Thủ Dầu Một Bình Dương có sẵn các mẫu mã hoa khai trương theo 2 dạng: giỏ hoa khai trương dạng để bàn và kệ hoa khai trương dạng đứng. Kệ đứng được thiết kế hiện đại, gồm kệ 1 tầng/ 2 tầng/ 3 tầng gồm hoa hồng, hoa baby, hoa hướng dương, cúc mẫu đơn, hoa ly... là chủ đạo.
🌾 Kệ hoa khai trương là một món quà sang trọng, ý nghĩa thường được dùng để chúc mừng đối tác, người thân, bạn bè trong ngày khai trương cửa hàng, công ty, quán ăn VV
♦ Shop Hoa Tươi - Nguyễn Văn Trỗi Phú Lợi Thủ Dầu Một Bình Dương có đa dạng mẫu mã hoa khai trương, hoa chúc mừng hiện đại gồm:
✅ Giỏ hoa khai trương
✅ Kệ hoa khai trương
✅ Chậu hoa lan hồ điệp
✅ Đa dạng mẫu mã: Kệ hoa – lẵng hoa – giỏ hoa phù hợp mọi nhu cầu và ngân sách.
✅ Giao hoa tận nơi – đúng giờ: Miễn phí giao hàng trong nội thành.
✅ Tư vấn 24/7: Hỗ trợ chọn mẫu hoa phù hợp với ngành nghề và tính cách người nhận.
Địa chỉ đặt hoa tại Shop Hoa Tươi - Nguyễn Văn Trỗi Phú Lợi Thủ Dầu Một Bình Dương
liện hệ số ;0974077062 CÓ ZALO




̛ơng

Address

597 Đ. Nguyễn Văn Trỗi, Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương
Thu Dau Mot
59000

Alerts

Be the first to know and let us send you an email when Shop Hoa Tươi - Nguyễn Văn Trỗi Phú Lợi Thủ Dầu Một Bình Dương posts news and promotions. Your email address will not be used for any other purpose, and you can unsubscribe at any time.

Shortcuts

Share

Category